Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
tanweertourstravel@gmail.com +255 714 409 790
KWA NINI TANWEER

Uhusiano unaoaminika.

Taaluma yako na watu wako ni muhimu. Tunachanganya uelewa wa ajira na utaalamu, kujali na usaidizi wa kuaminika.

Huduma yenye uzoefu

Timu inayoelewa mahitaji ya ajira na biashara na kuchukua muda kuelewa malengo ya kila mteja.

Waombaji bora

Tunazingatia watu wenye uwezo na uwajibikaji kupitia uchunguzi na kulinganisha ujuzi na mahitaji ya kazi.

Njia ya kitaalamu

Maadili ya kitaalamu, mawasiliano wazi na heshima kwa kila anayehusika katika mchakato wa ajira.

Kuridhika kwa wateja

Kujenga mahusiano ya muda mrefu kwa usaidizi wa kuaminika na dhamira ya kutoa thamani.

USHIRIKIANO WENYE LENGO

Tunasikiliza kwanza. Kisha tunajenga pamoja.

Kuelewa mahitaji yako. Kudumisha mawasiliano. Kutoa usaidizi wa kitaalamu. Njia yetu imejengwa kwa mahusiano ya muda mrefu na kujali kila hatua.

Angalia vyeti vyetu
Tunajenga Fursa. Tunaunganisha Mafanikio.

Uhusiano wako ujao unaweza kubadili maisha.

Ukiwa tayari kukuza taaluma au kujenga timu yako, tuko tayari kukusikiliza.