Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
tanweertourstravel@gmail.com +255 714 409 790
WAJIBU WETU KWA JAMII

Maendeleo zaidi ya kupata kazi.

Tunaamini kuunganisha watu na fursa kunaweza kuimarisha taaluma, biashara na jamii. Imani hii inaongoza kazi zetu.

Kuunda fursa za ajira

Kuunganisha watu na fursa za ajira na kusaidia mashirika kupata watu wanaowahitaji.

Maendeleo ya taaluma

Kusaidia waombaji kuelewa mahitaji ya ajira na kuchukua hatua zenye taarifa kufikia malengo yao.

Ukuaji wa kitaalamu

Kusaidia mahusiano yanayochochea matumizi ya ujuzi, uzoefu na maendeleo binafsi.

Kuboresha biashara

Kuelewa mahitaji ya wateja na kusaidia ukuaji wao kwa suluhisho zinazofaa za nguvu kazi.

KINACHOTUONGOZA

Maadili yetu katika kila uhusiano.

Zaidi ya mtoa huduma. Mshirika wa hatua yako ijayo.

Uadilifu

Uaminifu, uwazi na heshima katika kila uhusiano wa biashara.

Utaalamu

Viwango vya juu vya huduma na kujali wateja.

Kuaminika

Suluhisho za kuaminika kwa wateja, waombaji na washirika.

Kujituma

Jitihada kwa kuridhisha wateja na kujenga fursa zenye thamani.

Ubunifu

Kuboresha huduma kadiri mahitaji na masoko yanavyobadilika.

Tunajenga Fursa. Tunaunganisha Mafanikio.

Uhusiano wako ujao unaweza kubadili maisha.

Ukiwa tayari kukuza taaluma au kujenga timu yako, tuko tayari kukusikiliza.