Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
tanweertourstravel@gmail.com +255 714 409 790
KWA WAAJIRI NA MAWAKALA

Timu bora huanza na uhusiano sahihi.

Shiriki mahitaji ya wafanyakazi. Tutajadili jinsi vipaji vya Tanzania na huduma za Tanweer vinaweza kusaidia shirika lako.

USHIRIKIANO WENYE LENGO

Tunasikiliza kwanza. Kisha tunajenga pamoja.

Kuelewa mahitaji yako. Kudumisha mawasiliano. Kutoa usaidizi wa kitaalamu. Njia yetu imejengwa kwa mahusiano ya muda mrefu na kujali kila hatua.

  • Huduma yenye uzoefu

    Timu inayoelewa mahitaji ya ajira na biashara na kuchukua muda kuelewa malengo ya kila mteja.

  • Waombaji bora

    Tunazingatia watu wenye uwezo na uwajibikaji kupitia uchunguzi na kulinganisha ujuzi na mahitaji ya kazi.

  • Njia ya kitaalamu

    Maadili ya kitaalamu, mawasiliano wazi na heshima kwa kila anayehusika katika mchakato wa ajira.

  • Kuridhika kwa wateja

    Kujenga mahusiano ya muda mrefu kwa usaidizi wa kuaminika na dhamira ya kutoa thamani.

Maswali
HATUA YAKO IJAYO INAANZA HAPA

Tuambie kuhusu timu yako.

Tutatumia taarifa zako kujibu maulizo haya.

Usiweke namba za pasipoti, hati za utambulisho au taarifa za afya.

Haya ni maulizo ya ushirikiano. Akaunti za waajiri na ufikiaji wa waombaji vitakuja awamu inayofuata.