Uajiri na upangaji kazi
Utafutaji, uchunguzi na ulinganishaji wa waombaji. Tunaunganisha ujuzi sahihi na nafasi inayofaa.
Jifunze zaidiSafari nzuri huanza na uhusiano sahihi. Tunaunganisha vipaji vya Tanzania na waajiri wa kimataifa kupitia huduma za ajira na usaidizi wa safari unaoaminika.
Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
Nyuma ya biashara inayokua kuna timu bora. Nyuma ya kila taaluma kuna mtu aliye tayari kwa nafasi. Tanweer inaunganisha pande hizi kwa uadilifu, kujali na kuelewa mahitaji yako.
Zaidi ya mtoa huduma. Mshirika wa hatua yako ijayo.Ifahamu Tanweer
Kuanzia kupata nafasi inayofaa hadi maandalizi ya safari, kila uhusiano una thamani kwetu.
Utafutaji, uchunguzi na ulinganishaji wa waombaji. Tunaunganisha ujuzi sahihi na nafasi inayofaa.
Jifunze zaidiWatu wa kuaminika kwa biashara yako. Usaidizi wa nguvu kazi unaolingana na mahitaji ya sekta yako.
Jifunze zaidiMwanzo wenye kujiamini. Usaidizi wa maandalizi ya safari na mwongozo kwa waombaji na washirika.
Jifunze zaidiTunachukua muda kuelewa malengo yako na kukuongoza kwenye hatua zinazofuata.
Tuambie kuhusu ujuzi wako, malengo ya taaluma au watu ambao biashara yako inahitaji.
Timu yetu inapitia mahitaji yako na kujadili uwezekano wa ajira inayofaa.
Tunasaidia mchakato wa ajira na maandalizi ya hatua zinazofuata.
Tunasaidia mazungumzo ya ajira Mashariki ya Kati, Ulaya na Amerika. Kila fursa hutegemea mahitaji ya mwajiri, vibali vinavyohitajika na sifa za mtu.
Ukiwa tayari kukuza taaluma au kujenga timu yako, tuko tayari kukusikiliza.