Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
tanweertourstravel@gmail.com +255 714 409 790
VYETI NA LESENI

Uwazi hujenga uaminifu wa kudumu.

Angalia hati za kampuni zilizo kwenye wasifu wetu. Tunaamini katika taarifa wazi na mazungumzo ya uaminifu kuhusu vyeti vyetu.

Picha hizi zimetolewa kwenye wasifu wa kampuni. Picha pekee haithibitishi uhalali wa leseni kwa sasa. Wasiliana nasi kupata hati za karibuni.

Leseni ya biashara
Hati ya chanzo

Leseni ya biashara

Mamlaka iliyotoa
Dar es Salaam City Council
Namba ya hati
BL01396902025-2600029689
Tarehe ya kutolewa
02 Dec 2025
Mwanzo wa uhalali
02 Dec 2025
Tarehe ya mwisho
01 Dec 2026
Angalia hati
Cheti cha usajili wa kampuni
Hati ya chanzo

Cheti cha usajili wa kampuni

Mamlaka iliyotoa
Registrar of Companies
Namba ya hati
130109
Tarehe ya kutolewa
06 Oct 2016
Tarehe ya mwisho
Mwisho haujatajwa
Angalia hati
Usajili wa wakala binafsi wa huduma za ajira
Hati ya chanzo

Usajili wa wakala binafsi wa huduma za ajira

Mamlaka iliyotoa
Labour Commissioner, United Republic of Tanzania
Namba ya hati
051/2025
Tarehe ya kutolewa
25 Aug 2025
Mwanzo wa uhalali
01 Jul 2025
Tarehe ya mwisho
30 Jun 2026
Tarehe ya mwisho imepita · Thibitisha uhalali wa sasa na Tanweer Angalia hati
Pakua wasifu wa kampuni
Tunajenga Fursa. Tunaunganisha Mafanikio.

Uhusiano wako ujao unaweza kubadili maisha.

Ukiwa tayari kukuza taaluma au kujenga timu yako, tuko tayari kukusikiliza.