Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
tanweertourstravel@gmail.com +255 714 409 790
MAKUNDI YA AJIRA

Ujuzi wako unastahili nafasi ya kipekee.

Angalia makundi ya kazi tunazosaidia. Haya ni makundi ya ajira; wasiliana na timu yetu kujadili nafasi zilizopo na vigezo.

10 makundi ya ajira
01

Kazi za nyumbani

Usaidizi wa kuaminika kwa nyumba na utunzaji wa kila siku.

  • Wasaidizi wa nyumbani
  • Wasafishaji
  • Usaidizi wa nyumbani
Tafuta fursa yako ijayo
02

Afya na utunzaji

Usaidizi wa kitaalamu wenye huruma katika afya na utunzaji.

  • Wauguzi
  • Walezi
  • Wataalamu wa afya
Tafuta fursa yako ijayo
03

Ukarimu na utalii

Watu wenye huduma bora kwa hoteli, migahawa na biashara za ukarimu.

  • Wafanyakazi wa ukarimu
  • Wapishi
  • Wasafishaji wa hoteli
Tafuta fursa yako ijayo
04

Uhandisi, madini na viwanda

Ujuzi wa kiufundi na vitendo kwa viwanda, shughuli na uzalishaji.

  • Wahandisi
  • Wachomeleaji
  • Wafanyakazi wenye ujuzi
Tafuta fursa yako ijayo
05

Usafiri na usafirishaji

Watu wa kuaminika wanaosaidia usafiri na usafirishaji.

  • Madereva
  • Waendesha pikipiki
  • Wafanyakazi wa usafirishaji
Tafuta fursa yako ijayo
06

Huduma za ulinzi

Wafanyakazi wenye uwajibikaji kwa majukumu ya ulinzi.

  • Walinzi
  • Wasaidizi wa ulinzi
Tafuta fursa yako ijayo
07

Ujenzi na usaidizi wa jumla

Usaidizi wa nguvu kazi kwa maeneo ya ujenzi, majengo na shughuli.

  • Wasaidizi wa ujenzi
  • Wasafishaji
  • Wasaidizi wa jumla
Tafuta fursa yako ijayo
08

Anga na usaidizi wa viwanja vya ndege

Majukumu yanayochangia shughuli za viwanja vya ndege na anga.

  • Wapakiaji wa anga
  • Wasafishaji wa anga
Tafuta fursa yako ijayo
09

Meli za kitalii na ukarimu wa baharini

Wataalamu wa ukarimu na huduma kwa shughuli za majini.

  • Wafanyakazi wa meli za kitalii
  • Waokoaji wa majini
Tafuta fursa yako ijayo
10

Mauzo na usaidizi wa biashara

Watu wanaoimarisha uhusiano wa wateja na shughuli za biashara.

  • Wafanyakazi wa mauzo
  • Wasaidizi wa biashara
Tafuta fursa yako ijayo
Tunajenga Fursa. Tunaunganisha Mafanikio.

Uhusiano wako ujao unaweza kubadili maisha.

Ukiwa tayari kukuza taaluma au kujenga timu yako, tuko tayari kukusikiliza.