Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
tanweertourstravel@gmail.com +255 714 409 790
IFAHAMU TANWEER

Fursa huanza na watu.

Sisi ni kampuni ya Tanzania inayotoa huduma za ajira, safari na biashara, ikiunganisha watu wenye vipaji na mashirika yenye malengo.

Uongozi wenye kujituma.TANWEER · TANZANIA
HADITHI YETU

Mizizi Tanzania. Msingi ni uhusiano.

Tanweer Tours Travel & Trading Company Ltd. inatokana na imani kwamba watu wanahitaji fursa sahihi na mashirika yanahitaji watu sahihi. Kutoka Dar es Salaam, tunaunganisha mahitaji haya.

Tunasaidia uajiri, mahitaji ya nguvu kazi na safari kwa ushirikiano imara na huduma za kitaalamu. Lengo letu ni fursa zinazochangia maendeleo ya mtu na ukuaji wa uchumi.

Angalia vyeti vyetu
DHAMIRA YETU

Kuunganisha watu wenye vipaji na fursa zinazofaa, huku tukitoa suluhisho bora za nguvu kazi na huduma za safari kwa utaalamu na kujituma.

DIRA YETU

Kuwa miongoni mwa watoa huduma za ajira na safari wanaoaminika na kuheshimiwa Tanzania na kimataifa kwa suluhisho za kitaalamu, bunifu na za kuaminika.

KINACHOTUONGOZA

Maadili yetu katika kila uhusiano.

01

Uadilifu

Uaminifu, uwazi na heshima katika kila uhusiano wa biashara.

02

Utaalamu

Viwango vya juu vya huduma na kujali wateja.

03

Kuaminika

Suluhisho za kuaminika kwa wateja, waombaji na washirika.

04

Kujituma

Jitihada kwa kuridhisha wateja na kujenga fursa zenye thamani.

05

Ubunifu

Kuboresha huduma kadiri mahitaji na masoko yanavyobadilika.

WATU NYUMA YA TANWEER

Uongozi wenye kujituma.

Tunajenga Fursa. Tunaunganisha Mafanikio.

Uhusiano wako ujao unaweza kubadili maisha.

Ukiwa tayari kukuza taaluma au kujenga timu yako, tuko tayari kukusikiliza.