Mizizi Tanzania. Uhusiano duniani.
tanweertourstravel@gmail.com +255 714 409 790
HUDUMA NA SULUHISHO ZETU

Usaidizi sahihi. Fursa inayofuata.

Huduma za uajiri, suluhisho za nguvu kazi na usaidizi wa safari. Njia ya pamoja ya kusaidia watu na biashara kusonga mbele.

01

Uajiri na upangaji kazi

Utafutaji, uchunguzi na ulinganishaji wa waombaji. Tunaunganisha ujuzi sahihi na nafasi inayofaa.

  • Kutambua na kuchunguza waombaji
  • Kulinganisha ujuzi na mahitaji ya mwajiri
  • Usaidizi katika mchakato wa ajira
Jifunze zaidi
02

Suluhisho za nguvu kazi

Watu wa kuaminika kwa biashara yako. Usaidizi wa nguvu kazi unaolingana na mahitaji ya sekta yako.

  • Kuelewa mahitaji yako ya wafanyakazi
  • Waombaji wenye ujuzi na utaalamu
  • Mawasiliano na usaidizi endelevu
Jifunze zaidi
03

Usaidizi wa safari

Mwanzo wenye kujiamini. Usaidizi wa maandalizi ya safari na mwongozo kwa waombaji na washirika.

  • Mwongozo wa maandalizi ya safari
  • Uratibu wa safari zinazohusiana na ajira
  • Mawasiliano ya wazi kila hatua
Jifunze zaidi
USHIRIKIANO WENYE LENGO

Tunasikiliza kwanza. Kisha tunajenga pamoja.

Kuelewa mahitaji yako. Kudumisha mawasiliano. Kutoa usaidizi wa kitaalamu. Njia yetu imejengwa kwa mahusiano ya muda mrefu na kujali kila hatua.

Kwa waajiri
NJIA WAZI YA KUSONGA MBELE

Hatua yako ijayo inaanza hapa.

01

Tuungane

Tuambie kuhusu ujuzi wako, malengo ya taaluma au watu ambao biashara yako inahitaji.

02

Pata kinachofaa

Timu yetu inapitia mahitaji yako na kujadili uwezekano wa ajira inayofaa.

03

Tusonge mbele pamoja

Tunasaidia mchakato wa ajira na maandalizi ya hatua zinazofuata.

Tunajenga Fursa. Tunaunganisha Mafanikio.

Uhusiano wako ujao unaweza kubadili maisha.

Ukiwa tayari kukuza taaluma au kujenga timu yako, tuko tayari kukusikiliza.